เพลงฮิตๆของ Alicia Keys

เราเป็นคนนึงที่ชอบฟังเพลงสากลค่ะ  Alicia Keys เป็นศิลปินคนนึงที่ชอบเพราะได้ยินหลายๆเพลงจากวิทยุ
ชอบหลายๆเพลงของเธอค่ะ อยากรู้ว่าเธอทำอัลบั้มพวก Greatest hits บ้างไหม อยากได้มาก ว่าจะซื้อมาฟัง
เราพยามหาแต่หาไม่เจออ่ะค่ะ รบกวนแฟนเพลง Alicia Keys ตอบทีค่ะ

อ้อ..  อยากให้แฟนๆ Alicia Keys แนะนำแลกเปลี่ยนเพลงโปรดของเธอสัก 10-15 เพลงหน่อยนะคะ อมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่