เรื่องร้อยเล่ห์ เสน่ห์ร้าย ถ้าเปลี่ยนนางเอกจะดีมากๆเลยอะ

คหสต นะค่ะ เรารู้สึกว่าเค้ายังเล่นไม่ถึงอะ ยังไม่มีออร่าเท่าไหร่ รวบตึงไม่ค่อยสวย
ปล่อยผมจะสวยกว่า ไม่ได้พูดถึงเรื่องความสวย แต่พูดถึงเรื่องการแสดงเราว่า
เค้ายังไม่โอ เล่นกับพี่พุฒ พี่พุฒก็ดันเต็มที่นะ แต่ไม่เวิคเลยอะ
เราคิดว่าเรื่องนี้ ถ้าเปลี่ยนนางเอก กระแสน่าจะดีกว่านี้ เพราะได้พี่พุฒพระเอกสุดฮอตนาที
มาเป็นพระเอก เราติดตามพี่พุฒทุกเรื่องนะ แต่มาเรื่องนี้ไม่ได้ดูเลย ลองเปิดใจดูแล้ว
แต่ก็ทนไม่ได้ เพราะนางเอกไม่ผ่านเลย 55555
แอบไปดูผ่านๆในยูทูปเวลาพระนางมุ้งมิ้ง จ้องตากัน คือดูแล้วมันไม่ฟินเลยงะ
อึดอัดแทน

มาคิดเล่นๆ ถ้าได้เอสเทอร์ คงจะดีไม่น้อย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่