ระหว่างพีท ทองเจือ / ศรราม / ติ๊ก เจษ และก็ ณเดช สาวๆคิดว่าใครหล่อสุด เป็นซุปเปอร์สตาร์ที่ดังสุดในยุคของแต่ละคนครับ

คุณคิดว่าใครหล่อสุด

และคุณคิดว่าในสมัยที่พวกเค้าเหล่านี้เป็นซุปเปอร์สตาร์ ใครที่ดังที่สุด
3 คนแรกดังเทียบกับณเดชได้เลยมั้ยในยุคของแต่ละคน

ขอบคุณครับ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 10
ศรรามน่าจะที่สุดนะคะ เพราะดังยาว ดังนาน ช่วงนั้นใครๆก็ตัดผมทรงศรราม ละครนี่มาต่อเนื่องเลย ออกเรื่องไหนก็ดัง

ติ๊กรองลงมา สูสีกับศรรามนะคะ แต่ติ๊กเค้าจะมีโลกส่วนตัวของเขา งานเลยไม่ออกมารัวๆเหมือนศรราม

ณเดชน์กับพีทนี่เอาว่าพอๆกัน คือเราว่าเค้ามีชื่อเสียง แฟนคลับเยอะ แต่ไม่ได้ถือว่าเป็นที่หนึ่งค่ะ เพราะมีดาราชายรุ่นเดียวกันที่ดังๆหลายคน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่