เคยเป็นมั้ยคะ? เลิกคุยไปแล้ว แต่ยังลืมไม่ได้ คิดถึงเขาอยู่ทุกวัน ทำยังไงก็ไม่ลืม

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราลืมเขาไม่ได้จริงๆ ทำยังไงก็ลืมไม่ได้ นั่งเพ้อถึงเขาทุกวันก็คิดว่าเขาจะรู้บ้างนะคะ 555555555 แต่เราคิดถึงเขามากเลยค่ะ แต่ไม่รู้ว่าเขาจะคิดถึงเรามั้ย555555555 ตอนเลิกคุยทำใจยากมากค่ะ ร้องไห้จนนํ้าตาหมด
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
ผมก็สบปัญหาเดียวกับคุณ เลยคับ แต่ผมก็ตัดใจไม่ได้ สุดท้ายผมก็ต้องกลับไปคุย ทั้งๆที่เหนื่อยกับเขา มาก เสียใจมาก แต่ก็ตัดใจไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่