สิงห์รถบรรทุก - ค่ายป๊าสั่งย่าสอน ถือว่าคุณแก้มือจากละครเรื่องที่แล้ว ได้สำเร็จนะ

สิงห์รถบรรทุก ดูมาตั้งแต่ต้นจนจะจบ หาข้อผิดพลาดได้น้อยมาก บทดีและสนุก การเดินเรื่องไม่ย้วยยืดยื้อ คิวบู๊สวยงาม ระดับมืออาชีพมาเอง นักแสดงเล่นดียกทีม อย่าง เพลง ที่มีแต่คนด่า ก็เล่นดีนะ ไม่แข็งไม่ขัดตา น่าชื่นชม

ค่ายป๊าสั่งย่าสอน ถือว่าคุณแก้มือจากละครเรื่องที่แล้ว(พายุเทวดา) ได้สำเร็จนะ ขอให้รักษามาตรฐานแบบนี้ต่อไป และ ขอให้พัฒนาต่อไปเรื่อยๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

เรื่องต่อไป สารวัตรเถื่อน คอละครบู๊แมนๆอย่างผมไม่พลาดแน่นอนครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่