หนังเรื่องนี้ ชื่อเรื่องอะไรครับ ตามหามาหลายปี

พอดีเคยดู Trailer  ในโรงหนังครั้งนึง  จำได้ติดตาเลยอยากดูมากครับ
แต่จำชื่อหนังไม่ได้

เนื้อเรื่องประมาณว่า

มีงานปาร์ตี้ของเพื่อนๆ หรืองานวันเกิดอะไรซักอย่าง
แล้วมีเพื่อนคนนึงในกลุ่มแกล้งตาย เพื่อที่จะแกล้งเพื่อน

สุดท้ายแล้วในกลุ่มจะนำคนที่แกล้งตายไปฝัง
ก่อนฝัง คนที่ฝังได้เอามีดแทง หรือฆ่าด้วยอะไรนี่แหละครับ
เพื่อนที่แกล้งตาย เลยตายจริง

จากนั้นก็เป็นเพื่อนคนที่ตาย ตามล่าคนที่เหลือ มั๊ง

จำไม่ค่อยได้ครับ เคยดูแต่ Trailer  หลายปีแล้ว เป็นหนังแนน Horror

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Sorority Row (2009) สวยซ่อนหวีด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่