Water Sleeping Mask กับ Firming Sleeping Pack ชอบใช้อันไหนคะ Laneige

กระทู้สนทนา
ช่วงนี้เริ่มสนใจมาร์กหน้าแบบ sleeping mask มาร์กแล้วนอนเลย
บวกกับอยากให้ผิวนุ่มชุ่มฉ่ำ ตื่นมาหน้าเด้งในตอนเช้า
จขกท.เลยไปถอยมาร์กของ Laneige มาค่ะ
ตัวแรก จขกท. ซื้อที่ ดิวตี้ฟรีของดงฮวา Water Sleeping Mask 714 บาท
ตัวที่ 2 เป็น Firming Sleeping Pack ซื้อที่ King Power 990 บาท
ซื้อต่างวาระกันค่ะ ช่วงที่ผ่านมาเดินทางบ่อย
เพิ่งมีโอกาสเริ่มใช้ ทุกทีใช้แต่มาร์กแบบแผ่นค่ะ ^^

อยากทราบว่าสาวๆห้องแป้งชอบมาร์กตัวไหนมากกว่ากันคะ
จขกท.เพิ่งเริ่มใช้ค่ะ ตอนนี้ใช้ของ Water Sleeping Mask ตัวแรกก่อน
ผิวนุ่มเด้งฉ่ำดีค่ะ ปกติเป็นคนหน้ามันค่ะ แต่ผิวขาดน้ำ ไม่ค่อยชุ่มชื้น
มีปัญหาเวลาแต่งหน้า ก็เลยเริ่มดูเครื่องสำอางที่มีไลน์ด้านการเติมน้ำให้ผิวค่ะ
จากที่ลองใช้คือ ผิวนุ่มมาก ดีขึ้นเลยจริงๆ สรุปคือชอบค่ะ ^^
ส่วนตัวที่สองยังไม่ได้ลองค่ะ อิอิ ยังไงถ้าใครเคยใช้บอกด้วยนะคะว่าดีมั้ย ใช้แล้วเป็นยังไง
มาแชร์กันได้ค่ะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่