ถามแบรนด์เสื้อผ้าที่พนักวานออฟฟิศญี่ปุ่นใส่ครับ

ตามหัวข้อเลยครับ เสื้อผ้าที่ออกแนวโทนสีอ่อน ๆ แล้วก็พอดีกับร่างกาย ทั้งเสื้อเชิ้ตแล้วก็กางเกงสแลคครับ ว่าเขาซื้อกันที่ไหน ใส่ของแบรนด์อะไร เพราะที่ผมเห็นในห้างส่วนใหญ่มีแต่แบบตัวโคร่ง ๆ อ่ะครับ
เสื้อเชิ้ตจะแบบว่าได้ทรง เป็นเส้นลายทางอ่อน ๆ อ่ะครับ กางเกงก็เป็นสีเทาอ่อน ๆ หรือเข้ม ทรงพอดีกับช่วงขา ไม่โปร่งหรือรัดจนเกินไป เป็นชุดออฟฟิศค่อนข้างเป็นทางการน่ะครับ เวลาผมเห็นการแต่งตัวแบบนี้แถวอโศก ผมจะรู้ทันทีเลยว่าเป็นคนญี่ปุ่น
อยากแต่งตัวแบบนั้นน่ะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่