คุณชื่นชอบนักแสดงคนไหนในภาพยนตร์คนเหล็กทั้ง 4 ภาคที่ผ่านมา

ภาคแรกผมชอบ ไมเคิล บีม ครับ เป็นคนธรรมดาแต่ก็สู้กับตัวเหล็กได้ ถึงตัวเองจะตายก็เถอะ

ภาคสองก็คงเป็นใครไปไม่ได้นอกจากอาโนของเรานั้นเอง ภาคนี้พลิกบทบาทกับมาเป็นฝ่ายดีแล้วครับ

ภาคสามก็เป็นคนเดิมอีกอ่ะครับ กับอาโนยังคงคลองใจผมได้อยุ่ครับ ถึงภาคนี้จะกวนตีนไปบ้างก็ตาม

ภาคสี่ผมชอบ แซม วอชิงตัน ครับผมว่าเขาเป็นตัวขโมยซีนจาก คริสเตียน เบล มาเลยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่