เราจะทำยังไงกับปัญหาแฟนเมาแล้ว ทำร้ายร่างกายเราบ้างคะ

ขอโทษนะคะที่พิมพ์อ่านยากนิดนึงเพราะเราพิมพ์ในโทรศัพท์ เรื่องมีอยู่ว่าแฟนพาเพื่อนมากินเหล้าที่ห้องแต่วันนี้เป็นวันครบรอบของเรา  ตอนแรกเราไม่โมโหนะคะ พอหลังจากนั้นเค้าไปซื้อกันมาเพิ่มอีก เราไม่รู้จะทำไงเลยบอกแฟนว่าจะไปถ่าย รูปข้างนอกเพราะเกรงใจเพื่อนแฟน แต่พอมันเมามันก็หาว่าเราไม่เจ้าใจมันทะเราะกันแรงมาก เราจำได้ว่าตบหน้ามันไปหลายที แต่มันนี่ฉุดกระชากแขนเราตบหัวเรา ผลักเรา ตบหน้าจนปากเราแตก หนักกว่านั้นคือ มันตะพาเราไปส่งเพื่อนเราที่ทำงานอยู่ใกล้กัน มันก็ผลักเราตรงมอเตอร์ไซด์ เดี้ยวมาต่อค่ะ ทำแผลก่อน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่