new macbook 2015 ใช้ทำงานดนตรีไห้ไหม

สวัสดีครับ พอดีอยากได้โน้ตบุคตัวใหม่ เจาะจงไปเป็นแบรนด์ Apple อยากทราบว่าตัว new macbook 2015 เนี่ย มันสามารถจะทำ เพลงได้ไหม
ปกติผมทำเพลง Cover ลง Youtube ครับ ใช้งาน ก็อัดเครื่องดนตรีแยกชิ้นแล้วเอามารวมกัน แล้วก็ ตัดต่อวีดีโอ MV ไม่เกิน 10 นาที แล้วนำมารวมกับดนตรี
อยากรู้ว่า New macbook 2015 จะทำงานพวกนี้ได้ไหม แล้วทำได้ดีแค่ไหนครับ เพราะไม่งั้นจะไปมอง macbook pro2015 แทนแต่ก็อยากได้ โมเดลและเทคโนโลยีใหม่ของ Apple

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่