Login skype โดยใช้ fb account ในคอม พอไป login ในมือถือ เข้าไม่ได้ค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนแรกไม่ได้สร้าง user ใหม่ค่ะ
Login skype โดยใช้ account facebook ไปเลย
ตอนใช้ในคอมก็ Log in ได้ปกติค่ะ

แต่พอไป login ในมือถือ กลับไม่ได้ซะงั้น (มือถือเป็น LG nexus5 ค่ะ)
(กรอก username เป็น facebook:ชื่อตัวเอง  ตามอย่างในคอมแล้ว และ password ที่กรอก กรอก password ของ fb ค่ะ)

ตอนแรกนึกว่ามีปัญหาที่ password ยาวเกินไป เลยเปลี่ยน password ของ facebook ให้สั้นเท่า skype คือ 8 ตัว แต่ก็ยังไม่ได้ผล

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่