ซีรี่ย์เกาหลีเรื่องใหม่ช่อง7เอาลงตี 2อีกแล้วใช่ไหม ไม่จริงงงงง

เห็นว่าช่องรับฟังความเห็นคนดู นำไปแก้ไขปรับปรุงอยู่
อยากขอให้เห็นใจหนูหน่อยค่ะ ชอบดูซีรี่ย์เกาหลีเสียงพากษ์ของช่อง7มากย้ำเลยชอบมาก ส่วนของช่องอื่นเฉยๆ พักหลังๆหายหมดค่ะ จันทร์ อังคาร พุธ หรือเสาร์อาทิตย์ก็ไม่มีเลยมีแต่หนังที่เคยฉายเป็นสิบๆรอบแล้วมั้ง
อยากให้หาเวลาดีๆกว่านี้หน่อยค่ะ ที่พอจะไม่ต้องฝืนดู
เห็นทีเซอร์เรื่องใหม่ยิงมาเดาได้เลยตี2อีกแน่ๆ
เพราะอีกเรื่องใกล้จบล่ะ โอ้ยยยย
เสียดายบางทีเรื่องโปรดมารอดูแต่ช่องเล่นลงเวลาที่ดูไม่ได้ เอิ่ม ทำใจเลยเรา ช่องคงไม่เอามารีรันตอนเช้าแน่ๆ

อยากรู้ว่าทำไมช่องเอาซีรี่ย์ลงเวลาแบบนั้นเรียกโฆษณาได้เหรอ แต่ที่ดูคือไม่มีโฆษณาคั่นเลยน่ะยาวๆไป
มันดีกับคนดูก็จริงแต่เราดูไม่ได้ทุกวันไง แล้วมันดีกับช่องยังไง หรือแค่เอามาใส่ให้เต็มผังรายการแค่นั้น
ถ้าเป็นแบบนั้นขอให้เอาซีรี่ย์เก่าที่เคยฉายไปแล้ว ย้ำที่ฉายไปแล้วมาลงผังแทนเถอะค่ะ เห็นใจหนูหน่อยน่ะค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น