ตรงมุมขวาล่างของ NB DELL win 8.1 Pro เขียนว่า Test Mode ทำไงคับขอคำตอบ

ตรงมุมขวาล่างของ NB DELL win 8.1 Pro เขียนว่า Test Mode ทำไงคับขอคำตอบหน่อยคับ

แล้วผม ดูอีกอันมันขึ้นว่า

ตอนแรกที่มันขึ้น Test Mode รูปที่ 2 มันก่อเป็นด้วยคับ
ใครมีวิธีแก้ขอด่วนคับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
product key น่าจะหมดอายุนะครับ.. อีกอย่าง..window ที่ใช้อยู่เหมือนจะเป็นตัวทดลองเมื่อนานมาแล้ว..
แสดงความคิดเห็น