เทียนหอม Jo Malone มันเอียง สามารถทำให้มันเสมอเหมือนเดิมได้ไหม

กระทู้คำถาม
สอบถามและขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับการใช้เทียนหอม Jo Malone  

เทียนหอม มีคนรู้จักมาปล่อย 500 .- เราก็ซื้อเพราะเป็นของ Jo Malone  กลิ่นหอมมากมาย แต่พอมาเปิดดู มันเอียงไปข้างหนึ่งตามรูปค่ะ ยังไม่ได้จุดเลย

เราสามารถจะทำให้หน้าเทียนมันเรียบเสมอกันได้ไหม โดยใช้วิธีอะไรที่จะไม่ทำให้กลิ่นเสียหาย

และขอวิธีการจุดเทียน เราควรจุดในห้องนอนที่เปิดแอร์ หรือ จุดในห้องรับแขก

ถ้าไม่จุดเทียน แต่เปิดฝาตั้งโชว์ให้กลิ่นหอมๆ ลอยกระจายอยู่ในห้องได้ไหม แอบเสียดาย ดูราคาแล้ว ตั้งเกือบ 3,000.-

ต้องรบกวนขอความรู้ จากพี่ๆ น้องๆ ด้วย

ขอบคุณล่วงหน้าจ๊ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่