ขอคำแนะนำจากกูรูหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะ อยากขอคำแนะนำกูรูทั้งหลาย เนื่องจากอยากได้กระเป๋าดีๆ สักใบ แต่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องหนังของกระเป๋าเลย อยากถามว่า
ระหว่าง Valentino rockstud mini & Givenchy antigona mini อันไหนทนทานกว่ากัน และหากซื้อกระเป๋าที่ไม่ใช้สีดำ สีจะเฟดหรือไม่ (ขออภัยนะคะ ไม่สามารถแนบรูปประกอบได้ ไม่เข้าใจเหมือนกันค่ะว่า ทำไมแนบไม่ได้) ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่