ตาเหล่หรือตาส่อนกันแน่คะ ช่วยเข้ามาตอบหน่อยน้า ไม่มั่นใจเลย

ตามหัวกระทู้อ่ะค่ะ อยากรู้ว่าเป็นอะไรกันแน่ แล้วเป็นข้างไหนคะ เวลาถ่ายรูปหน้าตรงแล้วตาดำเอียงตลอด ยิ่งบัตรนร.นี่ดูไม่ได้เลยค่ะร้องไห้
ไม่มั่นใจอ่ะค่ะ ต้องถ่ายรูปแบบเอียงๆหน้าตลอดเลย เวลาถ่ายรูปมีอยู่มุมเดียว ฮือๆ T^T

ขอลบค่า

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ลืมบอกอีกอย่าง คือเราเคยลองให้หมอฉายไฟฉายแล้วอ่ะค่ะ ไฟฉายก็ตกกลางตาดำนะคะ แต่มันก็ยังดูเหล่อยู่ดีอ่ะค่ะ เลยสงสัย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่