ทำไม tomb raider คนไม่อินเท่า unchart

กระทู้สนทนา
ผมเล่น unchart  กับ tomb raider  ลาล่า  
tomb raider  สนุกกว่าอีกนะ  เนื้อเรื่องไม่ได้ห่วยเลย ภาพสวย เกมเพลก็สนุกมาก มีระบบอัพเกรด  ทิวทัศสวยงาม  
ที่เทียบสองเกมส์นี้เพราะ ผจญภัยเหมือนกัน  unchart สนุกมาก  แต่ tomb raider สนุกกว่ามากๆ

ใครเคยเล่น สองเกมส์นี้จบแล้ว ลองเปรียบเทียบให้ฟัง อยากดูความคิดเห็นอ่ะครับ

จู่ๆผมเอาสองเกมส์เก่ามาพูดถึง  เพราะงาน E3 ดูเหมือนคนจะฮือฮา unchart มากกว่า  tomraider  หรือเป็นเพราะสาวก ps4 มากกว่า
tomraider ดัน excusive  xbox one  ผมล่ะเศร้า เพราะไม่ลง ps4 สงสัยต้องซื้ออีกเครื่องxbox ก็เพราะเกมส์นี้แหละ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่