พอดีอยากจะทำ บราวนี่ไปขายที่โรงเรียน ไว้ใช้เป็นรายจ่าย หารายได้พิเศษค่ะ อยากแบ่งเบาภาระพ่อแม่
อยากได้แบบคุณภาพดีๆ ราคาไม่แพงมากจนเกินไปค่ะ
การทำบราวนี่ต้องลงทุนมากไหมคะ แล้วพวกอุปปกรณ์การทำบราวนี่ต้องมีอะไรบ้าง ราคาต่างๆแพงมากไหม
มันคุ้มทุนไหม ได้กำไรมากรึเปล่าคะ ราคาที่เราขายถูกสุดอยู่ที่เท่าไหร แล้วขายยังไงคะ
ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ขอคำแนะนำเรื่องการซื้อเตาอบดีๆและการลงทุนทำบราวนี่ขายหน่อยค่ะ
อยากได้แบบคุณภาพดีๆ ราคาไม่แพงมากจนเกินไปค่ะ
การทำบราวนี่ต้องลงทุนมากไหมคะ แล้วพวกอุปปกรณ์การทำบราวนี่ต้องมีอะไรบ้าง ราคาต่างๆแพงมากไหม
มันคุ้มทุนไหม ได้กำไรมากรึเปล่าคะ ราคาที่เราขายถูกสุดอยู่ที่เท่าไหร แล้วขายยังไงคะ
ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ