แว่น Ray Ban นี้ของแท้รึปล่าวคะ

เราเพิ่งซื้อแว่นตามาค่ะในงานเฟอร์นิเจอร์แฟร์ที่กำลังจัดที่เมืองทองอยู่ตอนนี้ (13-21/6/2558) พอซื้อแล้วกลับมาเช็คมีอะไรแปลกอยู่หลายจุด
1.บาร์โค้ดกล่องกะรุ่นไม่ตรงกัน
2.เราลองลูบตรงเลเซอร์ RB มันไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะเหมือนไม่มี
3.ตามรูปเลยค่ะ

รบกวนคนที่รู้เรื่องนี้ช่วยตอบทีค่ะ เครียดมากเลยค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ
ปล.เราลงรูปจากไอแพดนะคะ ถ้าปลอมรบกวรแจ้งจุดสังเกตุด้วยค่ะเราจะไปยืนยันและชี้แจงกะทางร้านเพื่อขอเงินคืนค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่