university of london แบบออนไลน์ดีมั้ย ใครรับสมัครให้ได้บ้าง

อยากเรียนแบบออนไลน์ที่ยูนี้ค่ะ ดีมั้ยค่ะ
การเรียน และ ระบบเป็นอย่างไร
สมัครอย่างไร ต้องใช้อะไรยื่นบ้างคะ  แล้วมีเอเจนซี่ที่คอย รับสมัครให้ไหมคะ เพราะว่าทำไม่เป็น เรียนยากไหมคะ ?

ได้ภาษาระดับนึงจะพอเป็นไปได้ไหม?
ราคาประมานเท่าไรคะ ?
อยากเรียนเพราะร่างกายป่วยมากๆ เพราะตอนอยู่มัธยม ก็เรียนแบบ เรียนเองที่บ้าน
เหมาะกับแบบนี้มากๆเลยสนใจ ขอข้อมูลด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่