ตั้งแต่เกิดมาผ่านผู้ชายมากี่คนกันแล้วบ้างคะ

เห็นสมัยนี้คนเรารู้จักกันง่ายๆ พูดคุยกันง่าย จีบกันง่าย เจอกันร้านเหล้า ตามผับ ในเฟส ในไลน์ ในบีทอค อะไรสารพัด จะมีผู้หญิงแบบรักสนุก ได้กันวันเดียวจบ หรือสานสัมพันธ์กันต่อแล้วแบบยืดยาว

เนื่องมาจากตัวเราเองพอเข้ามหาวิทยาลัยเจอสังคมผู้คนหลากหลาย ชีวิตที่โคตรอิสระ ก็มีนะคะรู้จักกันร้านเหล้า ผับบาร์ ทั้งในโลกโซเชี่ยวว นัดเจอกัน ได้กันก็มี บางครั้งเราก็อยากจะคบต่อเค้าก็ไม่โอเค คนที่เราไม่โอเคเค้าก็จริงจัง เป็นแบบนี้มาเรื่อยๆ ชีวิต เห้อออออออออออออ

เอาเป็นว่า อยากถามผู้หญิงคะว่าแบบได้กันมากี่คนแล้ว ทั้งแบบคบแบบจริงจัง เล่นๆ เป็นแฟน ไม่เป็นแฟน กี่คนกันแล้ววคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่