เตรียมตัวอย่างไร ?? สัมภาษณ์งานตำแหน่ง Piping Engineer

ตอนนี้ผมถูกเรียกสัมภาษณ์งานตำแหน่ง Piping Engineer ของ Toyo-Thai ครับ
อยากสอบ ถามพี่ๆ หรือ เพื่อนๆ ที่เคยสัมภาษณ์งาน ต้องเตรียมตัวอะไรบ้าง
เช่น
1.ภาษาอังกฤษ  แค่แนะนำตัวหรือโต้ตอบ ตลอดสัมภาษณ์
2.ความรู้ทางด้านวิศวกรรม เรื่องเกี่ยวกับ Piping
3.คำถามอื่นๆ
ใครมีข้อเสนอแนะ รบกวนช่วยช่วยชี้แจงหน่อยครับ
ขอบคุณ
อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่