Who are you School 2015 - กลัวกงแทฆ่าตัวตาย ดูฮีพูดสิ

เมื่อก่อนก็ไม่คิดหรอกนะ แต่พอดูตอน 12 จบถึงรู้สึกกลัวขึ้นมานิดนึง ฉากที่แทกคุยกับพ่อมันเจ็บปวดมากค่ะ
แล้วดูพ่อพูดดิ ไล่ให้ออกจากบ้านอยู่นั่นแหละ แล้วแทกวังบอกว่า รู้ใช่มั้ยถ้าบีบผมมากจะเป็นยังไง  กลัวมากกกกกกกกค่ะะ ฮึก เม่าตกใจ

กลัวจะเป็นแบบซูอินจัง คือพ่อไม่แยแสเรื่องนักเรียนที่ตายเลย แล้วถ้าลูกตัวเองตายบ้างล่ะจะรู้สึกยังไง อารายแบบเนี๊ยอ่ะค่ะ ไม่อยากจะคิดเลยจิงๆๆนะ
เม่าโศกเม่าฝึกจิต

มีสิทธิ์เป็นไปได้มั้ยว่าคขบ.จะเขียนให้แทกฆ่าตัวตายอ่ะ คือเรื่องอึนบีไม่รับรักคงไม่ทำร้ายตัวเองหรอก
แต่พ่อไม่รักเนี่ยสิ กลัวใจแทกมากเลยค่ะตอนนี้ เม่าร้องไห้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่