เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ไอดอลคนไหนบ้างที่เปลี่ยนสีผมแล้วปังมากกก สวยมาก หล่อมากก

ส่วนตัวว่าสีผมก้เปงส่วนสำคัญในการคัมแบ๊คแต่ละครั้ง ส่วนตัวชอบคริสตัลผมทอง มันปังมากกก ล่าสุดก้Red velvet ผมทองปังทุกคน ขอให้เพื่อนๆแชร์รูปไอดอลที่สีผมปังงง
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ซึงรีเลยค่ะ
กลับมาคราวนี้ด้วยผมสีนี้มันใช่มาก หล่อเลย

ความคิดเห็นที่ 6
โอเซฮุน EXO สิคะ ทำมาแล้วทุกสีค่ะ
สีรุ้งก็ทำมาแล้ว ปังที่สุดคะ ทรงผมอะไรก็ทำร้ายนางไม่ได้จริงๆค่ะ

ปัจจุบันคือนางทำผม "สีดำ" ค่ะ เป็นสีผมที่เซฮุนไม่เคยทำมาตลอดเลยในการเดบิวต์เป็นไอดอล นางจะทำสีน้ำตาลตลอด
มาดูความปังในความธรรมดาของผมสีดำของนางกัน

ความคิดเห็นที่ 4
ชานยอลEXO เปลี่ยนสีผมไหนก็หล่อเหมือนเดิม ปังมากๆ

ความคิดเห็นที่ 29
ชานยอลสีผมนี้ ปาหัวใจใส่ไม่ยั้ง คลั่งไคล้สีนี้สุดๆ ในวงชานยอลเซฮุนเป็นบุคคลที่ทำสีอะไรก็ออกมาดูดี

ความคิดเห็นที่ 12
ชอบผมสีดำของเลย์มากก สังเกตว่าตั้งแต่เดบิ้วต์มาเลย์ยังไม่เคยทำผมสีดำเลยเพิ่งมาทำตอนช่วง overdose ซึ่งอยากบอกว่าทำสีนี้ทำเอาเรากับเพื่อนกรี๊ดมากกก หล่อมาก จากเดิมที่เราเฉยๆกลายเป็นกรี๊ดมากๆเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่