พอจะมีใครรู้จักขบวนการเรนเจอร์ที่มีหุ่นยนต์เป็นกบแล้วมาประกอบร่างมั้ยครับ(ยุคเก่า)

ผมเคยดูตอนเป็นเด็กสมัยม้วนเทปวีดีโอ แล้วจำได้ว่าในฉากไตเติลเพลง มีหุ่นยนต์กบสีเขียวกระโดด ถ้าจำไม่ผิดอีกตัวจะเป็นนกสีขาว ใครพอจำได้รบกวนบอกชื่อเรื่องทิ้งไว้ด้วยนะคับ ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ผมอ่านแล้วนึกถึงคาคุเรนเจอร์แฮะ แต่มันเป็บหุ่นยนต์คางคกสีดำนะ

แล้วในเรื่องก็มีหุ่นยนต์นกสีขาวด้วยนะครับ 2 ตัว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่