อยากเห็นฝ้ายร้องเพลงสากลอีก

กระทู้สนทนา
โดยส่วนตัวแล้ว  ชอบเธอตั้งแต่ร้องเพลงของ all by myself  ของซีลีน ดีออน (ซึ่งเป็นศิลปินที่ผมชอบอยู่แล้ว)
ซึ่งเธอร้องออกมาได้เยี่ยมมากๆ  โดยเฉพาะท่อนโชวพลังเสียง   เพลงนี้เป็นเพลงที่ร้องยากมากๆนะครับ นักร้องในเวทีระดับโลกหลายคนก็เคยใช้ร้องแสดงความสามารถ   ผมก็ไม่นึกเลยว่าจะมีคนไทยทำได้  และก็ทำออกมาได้อย่างดีเยี่ยม

เป็นกำลังใจให้นะครับคุณฝ้าย  แม้การแข่งขันจะจบลงไปแล้ว   แต่อยากเห็นคุณได้โชวความสามารถในการร้องเพลงต่อไปอีกเรื่อยๆ
สู้ๆนะครับ
แสดงความคิดเห็น