กดรหัสบัตรเครดิตผิดเกินจำนวนครั้ง ( K-BANK )

กระทู้คำถาม
พอดีจะไปเปลี่ยนกับตู้ ATM ครับ พอดัไม่ได้ดูครับหยิบรหัสของบัตรกดเงินสดไปกดแทน (ใบคาร์บอน) ขึ้นเตือนที่หน้าจอว่ากดรหัสผิดเกินจำนวน ติดต่อธนาคาร เลยมาดูรหัสอีกอีก (อ้าวผิดใบนิหว่า)

จึงมาถามครับว่า ถ้ายังไม่ได้ติดต่อธนาคาร เราสามารถใช้บัตรรูดสินค้าได้ตามปรกติไหมครับ (คือว่าจะรอว่างๆค่อยไปครับ ถ้าไม่ได้จะได้รีบไปติดต่อไว้เลย)

ปล. บัตร visa classic ครับ
ขอบคุณคครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่