ทีวีเสีย กำลังจะซื้อทีวีใหม่ รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยค่ะ

กำลังอยู่ในช่วงตัดสินใจว่าจะซื้อทีวีแบบมี  built in set top box หรือ ซื้อทีวี HD ไม่มี built in เพราะคิดว่า แบบไม่มี built in

ถ้า set top box เสีย ก็เปลี่ยนเฉพาะกล่องแต่ถ้า แบบมี built in ถ้า set top box ข้างในเสียทีวีก็เสีย ต้องซื้อทีวีใหม่ซึ่งแพงว่า

set top box

ไม่ทราบว่าดิฉันคิดถูกต้องหรือเปล่าคะ

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่