สิวขึ้นแบบนี้ใช่แพ้Benzacหรือเปล่าครับ มีรูป

กระทู้คำถาม
คือผมเริ่มใช้Benzac 2.5 ได้สองวันแล้วครับ ทาทั่วหน้าทิ้งไว้10 นาทีแล้วล้างออก
คราวนี้สิ้วก็ขึ้นเยอะมากครับ บริเวณคาง รอบปาก แล้วก็หน้าผาก
เป็นสิวหนอง สิวไม่มีหัวอะครับ
เจ็บมากๆ ควรทำไงดีครับ ควรจะหยุดใช้ไหมครับ กลัวสิวจะเห่อขึ้นมา
ที่ผมใช้อยู่ตอนนี้ก็มี ล้างหน้าAcne-aid ขวดสีแดง
คลีนซิ่งเช็ดกันแดดBifesta
แล้วก็คลินด้าเอ็มทาก่อนนอน
ช่วยด้วยครับ กังวลมาก
ทำไงให้อาการอักเสบทุเลาลงได้บ้างครับ

รูปครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่