ช่วยแนะนำฟิตเนสลาดพร้าว 71 , นาคนิวาส

กระทู้คำถาม
ย้ายมาทำงานที่นาคนิวาส เลยต้องย้ายหอพักมาแถวนี้ ที่หอไม่มีฟิตเนสให้เล่นค่ะ
เลยอยากขอคำแนะนำฟิตเนสแถวลาดพร้าว 71 หรือนาคนิวาส หรือใกล้เคียงที่สามารถไปกลับได้สะดวก
อาจจะเป็นฟิตเนสในคอนโดที่อนุญาตให้คนนอกจ่ายเงินเข้าไปเล่นได้เป็นครั้งๆ หรือเป็นรายสัปดาห์ รายเดือน ก็ได้ค่ะ
หรือจะเป็นฟิตเนสเต็มตัวเลยก็ได้ค่ะ
พอจะมีเวลาไปเล่นช่วงเย็นหลังเลิกงานสัปดาห์ละ 2-3 ครั้งค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่