ท้องได้ 39 สัปดาห์เเต่ยังไม่มีอาการใดๆว่าจะคลอดเลยคะ???

ตามหัวข้อข้างบนเลยคะ ดิฉันตอนนี้ท้องได้ 39 ปดาห์เเล้วคะ กำหนดคลอด วันที่ 1 มิ.ย.58นี้ อีกเเค่7 วันเอง (( ท้องเเรกค่ะ )) แต่ยังไม่มีสัญญาน เตือนเเบบเจ็บท้อง หรือ น้ำคล่ำไหล หรือ มีมูกเลือดเลยคะ กลุ้มใจมากๆ อยากคลอดเอง มากกว่า ** อ่อ เเต่ดิฉัน มีอาการท้องเเข็งเป็นพักๆ บ้าง เเละ ปวดจิมิ เวลา ขยับตัว มีมูกขาวบางขุ่นบางติด กกน.นิดหน่อย แค่นั้นเองคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่