เพื่อนๆมีสติ๊กเกอร์ไลน์อันไหนที่คิดว่าฮาสุดๆบ้างคะ ขอแบบขำกลิ้งตกเก้าอี้ไม่เป็นท่า

ช่วงนี้พอดีเบื่อๆอ่ะค่ะ เลยอยากถามเพื่อนๆว่ามีสติ๊กเกอร์อันไหนขำกลิ้งลิงกับหมาบ้างคะ อยากส่งไปหาเพื่อนแล้วตลกๆอ่ะค่ะ แชร์กันเยอะๆนะคะ ขอบคุณค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ที่เราชอบส่งให้เพื่อนก็มี 2 อันอะค่า
มีอันนี้ Ike! Inachu Takkyubu Passion Edition
ไม่ต้องมีคำพูดอะไร แต่ก็ฮาได้ 555 แต่ละอันคือถึงอารมณ์
ส่วนสติกเกอร์อีกอันที่เราชอบใช้เหมือนกัน Somying Drama Queen
อันนี้ก็ตลกเหมือนกัน เราเพิ่งเจอ ชอบส่งอันที่เป็นตัวจะแตกให้เพื่อน คือสภาพเราเป็นงั้นจริง 555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่