Who are you : School 2015 เรื่องราวมันเป็นยังไงเหรอครับ อึนบยอลหายไปไหน??

โน่ดูไป2ตอน ก็โอเคนะครับ สนุกในระดับหนึ่ง
แต่แอบงงๆว่าอึนบยอลหายไปไหน แล้วฉากในห้องน้ำที่ไฟดับในตอน1 มันตัดไปคืออะไรยังไงครับ

ตอนแรกเดาว่ามีฝาแฝดสองคนสลับตัวกัน เหมือนเรื่อง Mask ที่จะออนแอร์พุธนี้ตอนแรก
แต่ใจก็คิดว่าหรือจะเป็นโลกคู่ขนาน แบบคีตโลกา

แต่ตอนนี้แอบหวั่นใจละครเกาหลี The Girl Who Can See Smells ทำเอาโน่ร้องไห้หนักมาก
จบได้แบบว่าฉันอยากจะจบก็จบ ไม่มีเคลียร์ปมอะไรเลย
โน่หวั่นใจเหลือเกินกับละครพวกปมเยอะๆ สร้างปมให้อยากแล้วก็จากไป

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่