ทั้งคุณผู้หญิงและคุณผู้ชาย ชอบโดนจีบ หรือ ชอบจีบเอง !?!?

ออกตัวโค ต ร ฮิต ... กระทู้แรกนะคะ ไม่รู้ว่าซ้ำไหม ขออภัยไว้ก่อนนะคะ

เข้าเรื่องเลย...

คือแบบ... ไม่ชอบโดนจีบอ่ะ

คือตอนคุณมาทำทุกวีถีทาง เพื่อล่ออิฉันลงหลุม อิฉันก็ฟินแหละค่ะ
แต่พออิฉันพลาด ตกลงไปในหลุมที่คุณขุดไว้ เท่านั้นแหละ
คุณนี่รีบปีนออกจากหลุม ยืนโบกมือบ้ายบายอยู่บนปากหลุม
อิฉันนี่ไปไม่เป็นเลยค่ะ ปีนขึ้นตามไปก็ยังแข็งแรงไม่พอ

อะไรประมาณนั้น...

คือแบบ...อยากจีบเอง อย่างน้อยถึงตอนจบจะผิดหวัง ก็เป็นผลจากการกระทำของตัวเอง ....

ส่วนตัวเจอมาทั้ง 2 แบบ เลยรู้ว่าอยากเจ็บแบบไหน อิอิ

แล้วคนอื่นๆ ล่ะคะ ทำไมถึงชอบโดนจีบ หรือ ชอบจีบเอง อยากรู้เหตุผลที่นอกจากตัวเองค่ะ

ขอบคุณค่าาาา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่