หาชื่อนักแสดงในหนังเรื่อง "ป้าแฮปปี้ Sheท่าเยอะ"

หาชื่อนักแสดงที่แสดงเป็นแฟนของผู้หญิง ที่กอฟฟี่ โดน ปีสุข ท้าให้ไปจีบอะครับ ที่เค้าบอก ผู้ชายไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าตุ๊ดพี่จะเกลียดมาก เค้าชื่ออะไรหรอครับ
ปล.ชอบเค้าอ้ะ อยากติดตามผลงาน อมยิ้ม02อมยิ้ม02อมยิ้ม02
ขอบคุณล่วงหน้าครับ พาพันขอบคุณร้องไห้อมยิ้ม07ฟินอมยิ้ม36
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ชื่อโจนาธาน นะถ้าจำไม่ผิด แต่จำนามสกุลไม่ได้ก็เลยหาไม่เจอ แต่หล่อโฮ้กกก เท่อ่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่