วันนี้ก็มาถึง พี่บีมขอแฟนสาวแต่งงาน สุดเซอร์ไพรส์ และโรแมนติกมาก (คลิป)

คนดีของติ่ง (ขอออกตัวก่อนคะ ติ่งบีมและ D2B มาตั้งแต่สมัยละอ่อน)

คุณบีม : "เธอจำได้มั้ย ว่าเราขอเธอเป็นแฟนที่ไหน ?"
คุณออย : "...ที่บ้านนี้ไง.."
คุณบีม : "เราก็อยากเริ่มต้นชีวิตของเรา...ที่­บ้านนี้เหมือนกัน"

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
อย่างแรกดีใจมาก อย่างที่สองอิจฉา อยากมีแบบนี้บ้าง...................
คบกันมานานมากกกกกก 12 ปี ขอให้รักมั่นคงแบบนี้ตลอดไปนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่