พอดีรถมีปัญหานิดหน่อยอะครับ อาการแบบนี้ ถือว่าเกี่ยวกับอะไร

ปัญหาคือเวลาออกตัวแล้วมันกระตุกอะครับ และเวลารอบมาพอบิดมันก็กระตุก ** เป็นที่อะไรครับ **

รถก็ใหม่ๆนะ ( New KSR 2013 ) ซื้อมาได้ 2ปี ดูแลรถตลอด เป็นคนรักรถ แบบว่าฝุ่นไม่ให้เกาะรถเลย
ดูแลรถเป็นอย่างดี

อาการคือ เวลาออกตัวแล้วมันกระตุก สตาร์ตติดทุกอย่าง แต่พอเดินเครื่องแล้วมันกระตุก และเวลารอบมาพอบิดมันก็กระตุกอีก

แต่เกิดปัญหาแบบนี้ขึ้น แบบว่าขับรถกลับมาจากไปส่งเพื่อน แล้วอยู่ดีๆก็เป็น *** มันเป็นที่อะไรอะครับ ***

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่