ช่วยแนะนำรองเท้าฟุตซอล ถูกๆ หน่อยครับ งบ ไม่เกิด 700 บาท (ผมเชื่อว่ามันต้องมีถูกแต่ดีสักรุ่นนึง)

ช่วยแนะนำรองเท้าฟุตซอล ถูกๆ หน่อยครับ งบ ไม่เกิด 700 บาท (ผมเชื่อว่ามันต้องมีถูกแต่ดีสักรุ่นนึง)
เพราะผมเคยใช้แต่กู 2000 บาท  มาหลายคู่ แล้วรุ้สึกว่ามันเริ่มเปลืองเงิน  เพราะแปปก็พัง (พื้นพังครับ)
เรยอยากได้คำแนะนำ จากคนที่เคยใช่ ของเท้าฟุตซอลถูกๆ แล้วดี หน่อยครับ ขอเป็นรุ่นหรอ รูปด้วยก็ดีน่ะครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่