กระสือมหานคร ละครสนุกมากค่ะ ทั้งขำ ฮา ทั้งซึ้ง ชอบพระเอกกะนางเอกค่ะ

ละครทำออกมาได้สนุกเลยค่ะ มีครบทุกรสชาติ
พระเอกณัฐ แสดงละครได้ดีขึ้นเรื่อยๆ ดูผลงานเค้าจากเรื่องแรกแสดงแบบแข็งเหมือนหุ่นยนต์
แต่หลังจากนั้นก็พัฒนาขึ้นมาเรื่อยๆ พูดชัดขึ้น
นางเอกพลอย สวย แสดงบทดราม่าได้เก่งมาก
คนอื่นๆในเรื่องก็แสดงดี ขำๆ ฮาๆ
อยากให้ดูเรื่องนี้ค่ะ ภาพสวย เทคนิคดี สนุก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่