[ BvS ] Injustice : Gods Among Us ! คุณจะเลือกใคร​ ?

เห็นช่วงนี้มีแต่ Civil Wars ของฝั่งมาเวลล (ตามกระแสอ่ะนะ)

ผมอยากจะแนะนำ Comic อีกตัวนึงซึ่งสนุกไม่แพ้กัน นั่นก็คือ [color=red]Injustice Gods Among Us[/color] เมื่อฮีโร่ ที่เรารู้จักกันอย่างยาวนานนามว่า "Superman" ได้สูญเสียคนรัก และกลายเป็นปีศาจขึ้นมา และ "Batman" ผู้เป็นเพื่อนที่รู้ใจ ต้องทำหน้าที่ผดุงความยุติธรรมให้กับโลก

คุณจะเลือกฝ่ายใด ?

Facepalm

อยากรู้ว่า พี่ซุปฯ ตบเกรียนใครไปมั่ง เชิญครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
1. คุณจะเลือกใคร ระหว่าง Superman และ Batman
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่