มีเพื่อนมาถามเหตุผลของเฮียเสือใน ep 8 ตอบไงดีคะ

ผองเพื่อนติ่งมุ้งช่วยด้วยค่ะ คือ มีมิตรสหายท่านหนึ่งดูสิงห์แบบไม่ได้ตั้งใจ คือมาดูคอมตอนที่อิฉันกำลังรีฉากรวมสมบัติชาติแบบรัวๆ  แล้วประทับใจในความเด่นเด้งของบรรดาพระเอกมาก
เลยแนะไปค่ะ "ไปดูเสือ ซิแก แซ่บเวอร์ ฟินจิกหมอนมาก"

นางหายไปสามวันเต็มๆ แล้วกลับมาพร้อมกับคำถามว่า ในตอน 8 อะไรเข้าสิงพระเอก ตรรกะวิบัติมาก ใจร้ายกับนางเอกสารพัดเพื่อลองใจว่ารักเขาขนาดไหนเนี้ยนะ ตลกแล้ว อีตานี่มันใช่คนเดียวกับผู้ชายในตอนแรกที่แสดงชัดมากว่ารักวันวิสามากปะวะ แล้วคือแบบ นางเอกโกรธแทนที่จะง้อ จะตื้อ ให้หายโกรธ แต่เฮียเล่นวางแผนให้นางเอกมาฉุดจากงานแต่ง พระเอกมันเห็นนางเอกเป็นตัวอะไร และ บลาๆๆ อีกเยอะมาก นางพร่ำความเลวร้ายของเฮียใน ep 5-8 แบบไม่หายใจ

อิฉันตกใจค่ะ คือนางอินมาก จะให้ตอบไปว่า พระเอก นางเอก มันอินดี้ อย่าไปหาเหตุผล อารมณ์ล้วนๆ ก็ใช่เรื่อง

เหตุผลของนางก็ทำเราแอบเคลิ้มเหมือนกันนะ ถึงจะรักเฮียมากขนาดไหน แต่ตามความรู้สึก ตอน 8 เฮียเล่นแรงไปจริงๆ อะ

นางบอกว่า ความปากหมามันมีมากกว่าความหล่อ นางเลยโกรธแทนเจ๊มาก (นางชอบแนวพี่ติ๊กค่ะ)

ติ้งมุ้งช่วยด้วย จะตอบนางไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่