[กระโปรงนักเรียน] อยากใส่กระโปรงสั้น จะบอกแม่ให้เอาไปแก้ยังไงดีคะ😕

อย่าเพิ่งว่ากันนะคะ อ่านก่อนนะคะ

เราเป็นคนเอวใหญ่แต่ขาเราไม่ยาวค่ะ มันเลยยาวเทะทะมาก ๆ
ส่วนออีกอย่างคือากาศร้อนอ่ะค่ะใส่แล้วเหงื่ออกที่ขาเลย
แล้วเราเป็นคนที่ไม่ค่อยอยู่นิ่ง555 กระโปรงยาวมันขยับไม่สะดวก

คือไม่ได้จะตามเทรนนะคะ แต่แม่เราเค้าชอบให้ใส่ยาว ๆ อ่ะค่ะ
ไม่รู้จะพูดยังไงดี😶

#ปล.อยู่รร.หญิงล้วนนะคะ #ไม่มีผช.มองขาค่ะ55555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่