เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากทราบราคาการทำสีรถเฉพาะจุด

วันนี้เอารถไปขูดเสาที่บริษัทมาค่ะ พึ่งเริ่มขับรถได้ไม่ถึงเดือนก็เอาซะละ T_T พ่อพึ่งอนุญาติและมอบรถให้ขับกะว่าภายใน 1 ปีจะไม่ทำให้เป็นรอยจะไม่ชนเหมือนฝันสลาย ร้องไห้หนักมาก รอบแผลเป็นกว้าง 2 ยาว 2 cm โดยประมาณ รถทำประกันชั้น1 ของบริษัทคุ้มภัย รถTOYOTA All New Altis สีขาวมุก
อยากทราบว่า 1. ประกันรับเครมไหมคะในกรณีที่เราเอาไปขูดเอง 2.ถ้าประกันไม่เครมให้พอมีร้านไหนแนะนำให้ไปทำสีไหมคะ ราคาเท่าไร ?

*ใครอยากแชร์ประสบการณ์การขูดเล่าได้นะค่ะ ฮือๆ หาเพื่อน ตอนนี้ไม่อยากทำอะไรเลยเห็นรถแล้วเศร้าเหมือนมีคนมาเอาหัวใจเราไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่