ถ้าตั๊ก ศิริพรมีคอนเสิร์ตของตัวเอง คิดว่าอยากมีคนไปดูเยอะมั้ย??!!

โดยส่วนตัวเราเป็นแฟนคลับพี่ตั๊กค่ะ 555 อยากให้พี่ตั๊กจัดคอนเสิร์ตของตัวเอง อิอิ เคยบอกพี่ตั๊กตอนไปหาอะค่ะ ว่าอยากให้มีคอนเสิร์ตของพี่ตั๊กเอง แกบอกกลัวไม่มีคนไปดูนะสิ 5555 แต่ถ้าแกมีคอนเสิร์ตเป็นของตัวเองนะหืมมม แฟนคลับอย่างเราไม่พลาดแน่นอนค่ะ
PS.ฝากหน่อยนะค่ะ เดือนกรกฎาคม จะมีคอนเสิร์ตแต่ยังไม่รู้ว่าคอนเสิร์ตอะไร มีนักร้องคุณภาพหลายท่ายเลย อาทิ ต่าย เพ็ญพักตร์ / ปาน ธนพร / ซานิ และหนึ่งในนั้นยังมีพี่ตั๊ก ศิริพรด้วย ยังไงฝากด้วยนะค่าา เราก็จะไม่พลาดเหมือนกัน ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่