สถานทูตฝรั่งเศส (ณ ลอนดอน) ไม่รับบุ๊คกิ้งผ่านเอเจ้น ทำไงดีคะ

สวัสดีค่ะ

พอดีกำลังจะทำเชงเก้นวีซ่าที่ TLScontact, London ปัญหาที่เกิดคือเค้าไม่รับเอกสาร E-Ticket ของ Ryanair ที่จองผ่านเอเจ้น Skypicker
เราจึงต้องจองวันทำวีซ่าใหม่ ละพอวันนี้คีย์ Reservation number  เข้า Ryanair official website ไป ปรากฏหาไม่เจอ
ละพอลองอีกอันที่จองผ่านเว็บโดยตรง หาเจอ
เราเลยส่งเมลไปหาเอเจ้นค่ะ ว่าออกแบบ official ให้หน่อย กรณีนี้เราเดาว่าเอเจ้นน่าจะยังไม่ได้จอง ออกตั๋วอะไรให้แบบเป็นทางการ
เรากลัวจังเลยค่ะว่าจะทำยังไงดี ถ้าเค้าเอาแบบทางการมาให้ไม่ได้ สามารถทำอะไรได้บ้างคะ?

อีกอย่างคือ เราได้วันทำวีซ่าวันที่ 11 พค บินวันที่ 7 มิถุนา หมิ่นเหม่มากๆ เกรงว่าจะไม่ทัน เครียดไปหมดตอนนี้ กลัวทริปพัง

ขอบคุณทุกคำแนะนำค่ะ

เพิ่มเติม: พอดีจองตั๋วไปแล้ว เป็นแบบ non-refundable, non-cancellable นะคะ ไม่รู้จะแก้ปัญหายังไงกับเค้าดี ได้มาแต่ตัว e-ticket ของเค้า
อันนี้เป็นคำตอบตอนที่ส่งอีเมลไปหาเค้าค่ะ ว่าทำไมใส่ข้อมูลใน Ryanair ไม่ได้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่