มีงบ500บาทอยากซื้อเครื่องสำอางเป็นของขวัญให้พี่สาวช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ; w ;

กระทู้คำถาม
ตามหัวกระทู้เลยค่ะ อยากได้เป็นพวกลิปกับบลัชออนค่ะ
ตอนแรกเล็งลิปแมคไว้สู้ราคาไม่ไหวจริงๆ แพงจัง ; w ;
ใน watson boots อะไรงี้อ่ะค่ะ hi-end ไม่กล้าเข้าไปซื้อกลัวพี่ๆBA

ยี่ห้ออะไร สีไหนแจ่มแนะนำได้เต็มที่เลยค่ะ
ปกติไม่ค่อยได้ซื้อของให้นางเลยเงินไม่ค่อยจะมี T ^ T
ต้องไปซื้อพรุ่งนี้แล้วค่ะ พรุ่งนี้ก็วันเกิดนางแล้ว
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะะะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่