รักแร้ดำ เป็นตุ่มหนังไก่ แถมคันด้วย ใช้ยาหรือครีมอะไรดีคะ

รักแร้เราดำคล้ำ เป็นตุ่มหนังไก่ และเมื่อต้นเดือนเราเพิ่งถอนขนรักแร้ไป ทีนี้เกิดอาการคันร่วมด้วยค่ะ
ปกติเราไม่ค่อยทาพวกโรลออน ส่วนใหญ่จะทาแป้ง แต่อาการคันนี่เป็นมาหลายวันแล้ว รำคาญมากค่ะ
ทั้งดำ ทั้งคัน ทั้งหนังไก่ ใครพอจะช่วยแนะนำยาหรือครีมที่ช่วยแก้ไขปัญหานี้ได้บ้างคะ อยากมีรักแร้สวยๆ บ้าง

ปล. ใครเคยใช้เรตินเอทารักแร้บ้างคะ ใช้ดีไหม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่