เจาะปีกหูมากลัวเป็นคีลอยด์T^T

เรื่องมีอยู่ว่า เราไปเจาะหูมาตรงปีกหูกระดูกอ่อน 2 รูใช้ปืน ทีนี้เราจะ x-ray ฟันเลยถอดออกพอจะยัดยัดไม่เข้า เหมือนมันมีก้อนเนื้อเป็นไตๆขวางรูไว้ทั้องสองรูเลย T^T เราเลยเอ้ะ เดี๋ยวยัดต่อพรุ่งนี้ ปรากฎว่าพอจะนอนปวดมากกกนอนตะแคงไม่ได้เลยทั้งๆที่ถอดแล้วนะ ทีนี้คลำๆดูหูยยยยยยยยย เป็นก้อนๆเลยจ้าาาา วันต่อมาเลยจะลองยัดอีก อ้ะยดไม่เข้าจ้า เลยเสิร์ชกูเกิ้ลดูเขาบอกจะเป็นคีลอยด์ เอ้ะ ตรูจะเป็นปะวะเนี่ย เลยปิดหลังหูมาดู มันเริ่มนูนๆออกมานิดแล้ว T^T แต่ยังไม่ใหญ่มากถ่ายรูปออกมาจะยังมองไม่เห็น เลยอยากถามชาวพันทิพว่า ใครเคยเป็นบ้าง ใช่คีลอยด์มั้ย รักษายังไง (แอบแม่เจาะ555555555) (ขออนุญาติแท็กสยามสแควร์วัยรุ่นเยอะน่าจะเคยเจาะกันมาบ้างหรือเปล่า555)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่