ระหว่าง the balm mary lou manizer กับ mac mineralize skinfinish สี perfect topping ควรเลือก product ไหนดีคะ

สวัดีค่ะ
ระหว่าง the balm mary lou manizer กับ
mac mineralize skinfinish สี perfect topping ควรเลือก product ไหนดีคะ อยากใช้แต่งไปทำงานด้วยค่ะ
ส่วนตัวคิดว่าตัวเองไม่เหมาะกับอะไรวิ้งๆค่ะ

เพิ่มเติมนะคะ
ใช้แป้ง minerailzer skinfinish สี medium รองพื้น armaniluminous silk เบอร์ 5 ผิวผสมมันช่วง t zone ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่